



# SERIKALI YA KAUNTI YA NAROK

## FEDHA NA MPANGO WA KIUCHUMI

### Mkataba Wa Utoaji Huduma Kwa Wananchi

NO.	HUDUMA INAYOTOLEWA	MAHITAJI YA KUPATA HUDUMA	GHARAMA	MUDA
1	Jibu kwa maswali ya mdomo (Dawati la mapokezi)	Taja swali au ombi	Bure	Dakika Tano
	Jibu kwa simu (Simu ya mezani au laini nyingine rasmi)	Hakuna	Bure	Milio Mitatu
	Jibu kwa barua za maandiko	Barua Pepe	Bure	Siku Moja
		Mitandao ya Kijamii (Twitter, Facebook na YouTube)	Bure	Siku Moja
	Barua/Faksi	Bure	Siku Saba	
2	Utatuzi wa malalamiko na maoni	Maelezo maalum na ufichuzi wa utambulisho pale inapotakiwa	Bure	Siku Saba
3	Utoaji wa Nambari za IFMIS kwa wasambazaji	Mtoa huduma kujiandikisha katika Mfumo wa Usambazaji wa IFMIS	Bure	Siku Moja
4	Kushughulikia malipo kwa wasambazaji	<ul style="list-style-type: none"><li>Ankara, Agizo la Ununuzi, Hati za Uwasilishaji</li><li>Cheti halali cha KRA Pin na vyeti vya uzito wa VAT/Tax</li><li>Hati nyingine yoyote inayoweza kuhitajika</li></ul>	Bure	Siku 30
5	Kuandaa, kupitia na kusambaza Mpango ya Maendeleo ya Kitaifa	Ushirikishwaji wa Umma	Bure	Endelezi
6	Ufuatiliaji wa utekelezaji wa Mpango wa Maendeleo Jumuishi wa Kaunti Kupitia maandalizi ya Ripoti za Maendeleo	Ushirikishwaji wa Umma	Bure	Kila Mwaka
7	Kuandaa, kuwasilisha na kuwasilisha Makadirio ya Bajeti	Ushirikishwaji wa Umma	Bure	Kabla ya tarehe 30 Aprili ya kila mwaka wa kifedha
8	Kuandaa, kuwasilisha na kuwasilisha hati zingine za bajeti kwa bunge la kaunti	Ushirikishwaji wa Umma	Bure	Kabla ya Alhamisi ya mwisho kabla ya tarehe 21 Juni ya kila mwaka wa kifedha

9	Utoaji wa msaada wa kifedha na kiufundi kwa Idara na Mashirika ya Kaunti katika maandalizi na utekelezaji wa miradi ya maendeleo.	<ul style="list-style-type: none"> <li>• Uwasilishaji wa Karatasi ya Dhana ya Mradi / Mapendekezo ya Mradi</li> <li>• Uwasilishaji wa Utafiti wa Utekelezaji</li> <li>• Idhini ya Baraza la Mawaziri inapohitajika</li> </ul>	Bure	Siku 90
10	Usajili wa biashara za makundi yaliyo na hali ngumu chini ya mpango wa Fursa za Ununuzi wa Serikali (AGPO)	Maombi mtandaoni katika <a href="https://www.agpo.go.ke">https://www.agpo.go.ke</a> au kutembelea Dawati la AGPO katika Kituo cha Huduma.	Bure	Siku Moja

**TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA UJASIRI KATIKA UTOAJI HUDUMA.** Huduma/ bidhaa yoyote inayotolewa ambayo haitoshelezi viwango hivi au afisa yeyote ambaye hafai kwa kujitolea kwa heshima na ujasiri katika Utoaji wa Huduma inapaswa kuripotiwa kwa:

**County Executive Committee Member Finance and Economic Planning**  
**County Headquarter off Narok-Nakuru Highway,**  
**P.O Box 898-20500, Narok. Tel: +254 020 268 8929/03**  
**Email: [finance@narok.go.ke](mailto:finance@narok.go.ke)**

**The Commission Secretary/ Chief Executive Officer**  
**Commission on Administrative Justice 2nd Floor,**  
**West End Towers Waiyaki Way, Nairobi.**  
**P.O Box 20414-00200, Nairobi Tel: +254 020 2270000/2303000**  
**Email: [complain@ombudsman.go.ke](mailto:complain@ombudsman.go.ke)**