
  

 

IDARA YA ELIMU, HUDUMA ZA KIJAMII, MICHEZO, JINSIA NA MASUALA YA VIJANA        

                                         HATI YA UTOAJI HUDUMA KWA WANANCHI 

DIRA (VISION) DHIMA (MISSION) MAADILI YA MSINGI (CORE 
VALUES) 

VIWANGO VYA 
HUDUMA ZETU 

 Kutoa elimu bora, 
michezo, huduma za 
kijamii, jinsia, vijana na 
huduma za kitamaduni 
zenye ushindani wa 
kimataifa, zinazolenga 
mafunzo na utafiti kwa 
maendeleo endelevu ya 
Kaunti. 

Kuweka mazingira wezeshi 
kupitia ushirikishwaji wa 
wananchi katika utoaji wa 
elimu bora, uwezeshaji wa 
vijana na wanawake, 
michezo, na huduma za 
kijamii. 

 Uadilifu na Uzalendo 

 Ubunifu na Uvumbuzi 

 Utaalamu, 

Ushirikiano na Ubora 

 Ujumuishaji 

 Uaminifu na 

Uwajibikaji 

. 

Idara yetu ya Kaunti 

ya Narok imejizatiti 

kutoa huduma kwa 

kuzingatia viwango 

vifuatavyo: 

 

                          Tumejikita katika uwazi na ubora wa utoaji huduma. 

Huduma Inayotolewa Hitaji Ada (Kshs) Kiwango cha Huduma Kitengo Kinachohusika 

Kujibu simu Simu Bila malipo Ndani ya midundo 4 Idara zote 

Kuhudumia wateja 

wanaotembelea ofisini 
Tembelea ofisi Bila malipo Ndani ya dakika 7 Idara zote 

Kujibu maswali au 

mawasiliano 

Barua, Barua pepe, 

Kutembelea, Simu, Mitandao ya 

kijamii 

Bila malipo 

Barua: Ndani ya siku 6; 

Barua pepe: wiki 1-2; Kutembelea: 

siku 3-5; Simu: papo hapo; Mitandao: 

ndani ya saa 24 

Idara zote 

Kushughulikia 

malalamiko 

Malalamiko ya mdomo au 

maandishi 
Bila malipo Ndani ya dakika 5 Idara zote 

Usajili wa watoto wa 

ECDE 

Cheti cha chanjo, cheti 

cha kuzaliwa 
Bila malipo 

Januari, Mei, Septemba kila 

mwaka 
Idara ya ECDE 

Usajili wa shule za awali 

Fomu zilizojazwa, ripoti 

kutoka kwa maafisa husika, 

makubaliano ya ardhi 

Bila malipo Ndani ya siku 30 Idara ya ECDE 

Utoaji wa bursa kwa 

wanafunzi waliopitishwa 

Fomu ya maombi, 

maelezo ya mwanafunzi na taasisi 
Bila malipo Ndani ya siku 30 Idara ya ECDE 

Ugawaji wa taulo za kike Hakuna Bila malipo Endelevu Idara ya Jinsia 



Huduma Inayotolewa Hitaji Ada (Kshs) Kiwango cha Huduma Kitengo Kinachohusika 

Kuwapeleka waathiriwa 

wa GBV kwa watoa huduma 
Hakuna Bila malipo Mara moja Idara ya Jinsia 

Ushirikishwaji wa Watu 

Wenye Ulemavu 
Ombi Bila malipo Kwa ombi Idara ya Huduma za Kijamii 

Utoaji wa vifaa vya 

kusaidia walemavu 
Hakuna Bila malipo Kila mwaka Idara ya Huduma za Kijamii 

Uandikishaji kwa Vituo 

vya Mafunzo ya Ufundi (VTC) 

Cheti cha kuzaliwa, 

Malipo ya ada 
Ada hutofautiana Januari, Mei, Septemba Idara ya VTC 

Uteuzi wa Bodi za VTC 
Majina, kikao cha uteuzi, 

vyeti vya kitaalamu 
Bila malipo Ndani ya siku 30 Idara ya VTC 

Uhifadhi wa viwanja na 

vifaa vya michezo 
Ombi rasmi kwa barua 

Kulingana na 

sheria ya Kaunti 
Kwa ombi Idara ya Michezo 

Mafunzo kwa makocha na 

waamuzi 
Hakuna Bila malipo Kila robo mwaka Idara ya Michezo 

Kukuza vipaji vya vijana 
Usajili kwenye 

hifadhidata ya kitaifa 
Bila malipo Ndani ya wiki 1-4 Idara ya Masuala ya Vijana 

Uwekaji wa vijana kwa 

mafunzo kwa vitendo 

Barua ya maombi, barua 

ya utambulisho, bima, cheti cha 

tabia 

Bila malipo Ndani ya siku 1-2 Idara ya Masuala ya Vijana 

.                        

                         TUMEJITOLEA KWA HESHIMA NA UBORA KATIKA UTOAJI HUDUMA 

Huduma yoyote isiyolingana na viwango vilivyoorodheshwa au afisa yeyote anayekiuka viwango vya 

heshima na ubora anapaswa kuripotiwa kwa: 

 

 

Mwanachama wa Kamati ya Utendaji ya Kaunti 
Elimu, Utamaduni, Huduma za Kijamii, Jinsia, 
Michezo na Masuala ya Vijana 
Uwanja wa William Ole Ntimama, Barabara ya 
Narok-Bomet 
S.L.P 898-20500, Narok 
Simu: +254 020 268 8929/03 
Barua pepe: education@narok.go.ke 

 

 

Katibu Mtendaji/ Afisa Mkuu Mtendaji 
Tume ya Haki kwa Utawala, Ghorofa ya 2 

West End Towers, Barabara ya Waiyaki, 

Nairobi 

S.L.P 20414-00200, Nairobi 

Simu: +254 020 2270000/2303000 

Barua pepe: complain@ombudsman.go.ke 

 

 

 

 

 



 

 

 

 

 

 

 

 


